
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc không khí Winix T800 (AT8U457-NWE)
8,850,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | T800 (AT8U457-NWE) |
| Màu sắc: | Trắng đen xám |
| Nhà sản xuất: | Winix |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 45W |
| Tốc độ quạt: | 500 m³/h |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 100 m² |
| Bộ lọc: | Cụm lọc 2 trong 1 (Hepa + khử mùi) |
| Loại bụi lọc được: | 0.03um |
| Kháng khuẩn: | Công nghệ Hepa - Plasmawave |
| Khử mùi: | Màng lọc than hoạt tính |
| Tạo ẩm: | Không |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 45W |
| Tiện ích khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 286 mm - Rộng 286 mm - Cao 518 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC