
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc không khí Daikin MCK555AVMVW Trắng
8,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MCK555AVMVW |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Daikin |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng, Remote 6 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | Yên tĩnh/thấp/tiêu chuẩn/turbo (7/10/17/56W) |
| Độ ồn: | Yên tĩnh/thấp/tiêu chuẩn/turbo (20/29/39/53dB) |
| Lưu lượng gió: | Turbo: 330 m3/giờ- Tiêu chuẩn: 192 - Thấp: 120- Yên tĩnh: 54 |
| Tốc độ quạt: | Turbo/ tiêu chuẩn/ thấp/ yên tĩnh |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 41 m² |
| Bộ lọc: | Phin lọc tạo ẩm: KNME109A4E (1 bộ có 2 tấm). (Mua mới phin lọc sau khoảng 10 năm) 6. Bộ lọc HEPA tĩnh điện có tuổi thọ lên đến 10 năm(), lọc lên đến 99.97% các hạt bụi có kích thước nhỏ đến 0.3 µm, tuổi thọ phin lọc lên đến 10 năm.. Phin lọc khử mùi (k |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Công nghệ Ion plasma ( nồng độ lên đến 25,000 ions/cm3 ): Phóng điện Plasma để giải phóng ion vào không khí.. () Số ion trên 1cm³ không khí thổi vào bầu khí quyển đo quá trình vận hành với lưu lượng gió tối đa.. Điều kiện kiểm nghiệm: nhiệt độ 25°C, độ ẩm |
| Khử mùi: | Công Nghệ Streamer 3C độc quyền (Clash: vô hiệu hóa các chất có hại bán trên phin lọc bằng oxy hóa, Cycle: Phin lọc khử mùi hấp thụ và khử mùi hôi, Clean: ức chế vi khuẩn trên phin lọc bụi) |
| Tạo ẩm: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có. Đèn báo bụi/mùi (Dust/ Odour). Dải đèn báo độ ẩm: 30%-40%-50%-60%-70% |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Công nghệ Inverter: | Có tính năng tiết kiệm điện |
| Điện năng tiêu thụ: | Yên tĩnh/thấp/tiêu chuẩn/turbo (7/10/17/56W) |
| Tiện ích khác: | Tạo ẩm (500 ml/ h). Cảm biến độ ẩm. Dải báo độ ẩm . Đèn cảm biến bụi, PM 2.5 và mùi. Bánh xe di chuyển. Bình chứa nước dễ tháo rời. Khóa trẻ em. Điều chỉnh độ sáng. Tự động khởi động lại khi mất điện. |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 270 mm - Rộng 270 mm - Cao 700 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC