
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc không khí Samsung AP70F06103RGSV
7,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AP70F06103RGSV |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 60 W |
| Độ ồn: | 50 dB |
| Lưu lượng gió: | 467m³/h |
| Tốc độ quạt: | 4 tốc độ (Auto -Cao-Trung bình-Thấp) |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 60 m² |
| Bộ lọc: | Hệ thống lọc 3 lớp: màng lọc bụi siêu mịn, màng lọc than hoạt tính, màng lọc thô. Loại bụi lọc được: Lên đến PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có. SmartThings |
| Tiện ích khác: | Công nghệ thổi gió 3 chiều, giúp đẩy gió đi nhanh và xa. Điều khiển bằng điện thoại qua ứng dụng riêng. Đèn báo chất lượng không khí. Cảnh báo thay bộ lọc. Đèn báo hoạt động. Khoá bảng điều khiển |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360 x 318 x 783 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC