
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Daikin MCK70ZVM7-T
10,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MCK70ZVM7-T |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Daikin |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | Yên tĩnh/thấp/tiêu chuẩn/turbo (10/11/20/82W) |
| Độ ồn: | Yên tĩnh/thấp/tiêu chuẩn/turbo (18/27/37/54dB) |
| Lưu lượng gió: | Turbo: 420 m³/h. Tiêu chuẩn: 210 m³/h. Thấp: 132 m³/h. Yên tĩnh: 84 m³/h. |
| Tốc độ quạt: | Turbo/ tiêu chuẩn/ thấp/ yên tĩnh |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 48 m² |
| Bộ lọc: | Phin lọc tạo ẩm: mua mới sau khoảng 10 năm. Phin lọc TAFU HEPA lọc bụi hiệu suất cao, chống thấm nước&dầu, lọc sạch đến 99.97% bụi 0.3µm, tuổi thọ đến 10 năm. Phin lọc khử mùi dùng streamer phân hủy mùi bám trên phin, khử mùi thú cưng. Lưới lọc thô. |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Ion plasma (Nồng độ đến 25,000 ions/cm³), Twin Streamer (2 bộ phát streamer, hiệu quả gấp đôi). Twin Streamer với gấp đôi thiết bị cho sức mạnh phóng điện plasma gấp đôi, nâng cao hiệu quả chiếu xạ lên bộ lọc, ức chế vi khuẩn, virus, các chất gây hại |
| Khử mùi: | Có. Twin Streamer (2 bộ phát streamer cho hiệu quả gấp đôi) |
| Tạo ẩm: | Yên tĩnh/thấp/tiêu chuẩn/turbo (700/3702700/200ml/h) |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có (Daikin Eye). Gồm 3 màu xanh dương, cam, đỏ thể hiện nồng độ PM 2.5 (µg/m3), nhiệt độ trong nhà (℃), Độ ẩm trong nhà (%) |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | Yên tĩnh/thấp/tiêu chuẩn/turbo (10/11/20/82W) |
| Tiện ích khác: | Chế độ thú cưng, gió tuần hoàn, Econo, quạt tự động, tạo ẩm (700ml/h). Vận hành tự động (tự động kiểm soát chế độ, độ ẩm, lưu lượng gió. Bánh xe di chuyển. Bình chứa nước dễ tháo rời. Khóa trẻ em. Điều chỉnh độ sáng. Tự khởi động lại khi mất điện. |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 12.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 760 x 315x 315 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC