
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO Hydrogen Mutosi 11 lõi MP-1101
3,204,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MP-1101 |
| Nhà sản xuất: | Mutosi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng tại nhà (phần điện); 12 tháng (màng RO, bình áp) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ RO |
| Công suất lọc: | 15 lít/giờ |
| Số loại nước: | 1 |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.7 - 2.5 kg/cm² |
| Số lõi lọc: | 11 lõi |
| Tuổi thọ lõi lọc: | PP5 3-6 tháng, CTO 6-9 tháng, PP1 6-9 tháng, RO 75 GPD 24-36 tháng, T33-GAC 12 tháng, Khoáng đá 12 - 24 tháng, Bio Ceramic 12 - 24 tháng, Hồng ngoại xa 12 - 24 tháng, ORP Hydrogen 12-18 tháng, Nano Sliver 12 tháng |
| Tiện ích: | Tự động xả nước thải - Tự động sục rửa màng lọc RO - Có lõi bổ sung Hydrogen, giảm ORP của nước giúp chống oxy hóa, phòng ngừa nhiều loại bệnh - Ngừng hoạt động khi áp lực nước thấp - Ngừng hoạt động khi nước đầy bình - Chế độ cút nối nhanh,... |
| Dung tích bình chứa: | 6 lít |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 12 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 380 x 180 x 360 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC