
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Lọc nước RO Rossi Core TA-212U0
3,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TA-212U0 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Rossi |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 15 - 17 lít/giờ |
| Số loại nước: | 1 chế độ: Nước RO |
| Áp lực nước yêu cầu: | >3psi |
| Số lõi lọc: | 11 lõi |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi RO 24 tháng, còn lại là 12 tháng |
| Tiện ích: | Bảo vệ 3 lần với 3 công nghệ: Màng RO mới có tác dụng vô trùng, loại sạch đến 99,99% vi khuẩn, virus, các chất độc hại trong nước.Công nghệ Nanosilver diệt khuẩn tái sinh trong hệ thống và Công nghệ lọc UF ngăn chặn tái nhiễm khuẩn |
| Dung tích bình chứa: | 6 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 6 lít |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 232 x 248 x 153 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC