
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng lạnh nguội Mutosi 9 lõi MP-S98H
4,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MP-S98H |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Mutosi |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh nguội ion kiềm hydrogen |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 10 - 15 lít/giờ |
| Số loại nước: | 4 chế độ nước: Nóng, lạnh, nguội, ion kiềm |
| Số lõi lọc: | 9 lõi 11 cấp lọc |
| Tuổi thọ lõi lọc: | PP5 12 tháng, CTO tích hợp PP1 12 tháng, RO 50 GPD 24-36 tháng, T33-GAC 12 tháng, Khoáng đá 12 - 24 tháng, Hồng ngoại xa 12 - 24 tháng, ORP Hydrogen 12-18 tháng, SENSE + 2IN1 12-24 tháng; Nano Sliver 12 tháng |
| Tiện ích: | 4 Chế độ phục vụ đa dạng nhu cầu người dùng: Nóng - Lạnh - Nguội - ion kiềm hydrogen. Nước ion kiềm hydrogen với chỉ số cân bằng & ổn định pH 8-9.5, Hydrogen 650-1200ppb, ORP từ -325 đến -600mV. 11 cấp lọc, giúp lọc sạch 99.99% |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 75W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 450W |
| Dung tích bình chứa: | 9.5 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 1 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 7.5 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 1 lít |
| Ngăn lạnh: | Không |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | R.O |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 8°C - 15°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 80°C - 95°C |
| Sử dụng gas: | Chip điện tử |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 32 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 300 x 381 x 971 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC