
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO Hydrogen ion kiềm Mutosi 10 lõi MP-S1001H
3,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MP-S1001H |
| Nhà sản xuất: | Mutosi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng tại nhà (phần điện); 12 tháng (màng RO, bình áp) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước ion kiềm |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ RO |
| Công suất lọc: | 20 lít/giờ |
| Số loại nước: | 2 |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.7 - 2.5 kg/cm² |
| Số lõi lọc: | 10 lõi |
| Tuổi thọ lõi lọc: | PP5 3-6 tháng, CTO 6-9 tháng, PP1 6-9 tháng, RO 100 GPD 24-36 tháng, T33-GAC 12 tháng, Khoáng đá 12 - 24 tháng, Hồng ngoại xa 12 - 24 tháng, Bio Ceramic 12 - 24 tháng, Nano Sliver 12 tháng, Ion Kiềm Hydrogen 24-36 tháng |
| Tiện ích: | Nước giàu Hydrogen giúp cơ thể phòng ngừa nhiều loại bệnh, làm chậm quá trình lão hóa, Nước có tính kiềm (pH 8.5-9.5) hỗ trợ giảm chứng trào ngược hoặc đau dạ dày,... Tự động xả nước thải, Tự động sục rửa màng lọc RO, Ngừng hoạt động khi áp lực nước thấp |
| Dung tích bình chứa: | 6 lít |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 32 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 400 x 998 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC