
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO Toshiba TWP-N2396SVN(W)
4,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TWP-N2396SVN(W) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ RO 75 GPD Made in USA, 11 bước lọc, Công nghệ UV LED - đèn diệt khuẩn bình chứa |
| Công suất lọc: | 36W |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.1- 0.4Mpa |
| Số lõi lọc: | 11 bước lọc, 10 lõi lọc và 1 đèn UV Led diệt khuẩn |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi RO 24 tháng, còn lại là 12 tháng |
| Dung tích bình chứa: | Bình chứa nước lọc 3 lít |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 19 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 310 x 348 x 1290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC