
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO Philips ADD8911/74
4,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ADD8911/74 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO |
| Công nghệ lọc: | Lọc RO |
| Công suất lọc: | 30W |
| Số loại nước: | Nước RO có bù khoáng |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.07-0.25MPa |
| Số lõi lọc: | 10 |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi 1,2,3 từ 3-6 tháng. Lõi RO từ 24-36 tháng.Lõi khoáng 12 tháng |
| Tiện ích: | Lọc nước tinh khiết bù khoáng |
| Dung tích bồn nguội: | 5.3 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | 30W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 24 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 400 x 990 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC