
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO Hydrogen nóng nguội 10 lõi Karofi KAH-D10
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KAH-D10 |
| Nhà sản xuất: | Karofi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO |
| Công suất lọc: | 20 lít/giờ |
| Số lõi lọc: | 10 lõi |
| Tiện ích: | 2 chế độ nước Nóng - Nguội tiện lợi |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | Công suất làm nóng 430W |
| Dung tích bồn nóng: | 2 lít |
| Nhiệt độ làm nóng: | 85 - 95 °C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 26 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 310 x 380 x 960 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC