
Máy lọc nước Kangaroo 10 lõi KG100HK
5,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG100HKVTU |
| Màu sắc: | Trắng Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 15-20 lít/giờ |
| Số lõi lọc: | 10 lõi |
| Tiện ích: | 3 chế độ nước tiện lợi |
| Nhiệt độ làm lạnh: | Khoảng 6°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | Lên đến 90 °C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 15.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 440 x 335 x 575 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG