
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước ion kiềm hydrogen UltraX Sunhouse SHA8823LA
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHA8823LA |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước ion kiềm hydrogen |
| Công nghệ lọc: | R.O thẩm thấu ngược |
| Công suất lọc: | 29W |
| Phương pháp điện phân: | Không |
| Số loại nước: | 2 chế độ (RO nguội, ion kiềm) |
| Áp lực nước yêu cầu: | >3 psi |
| Số lõi lọc: | 11 lõi |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi số 1: 3-6 tháng. Lõi số 2,3: 6-9 tháng. Lõi số 4 - màng RO: 24-36 tháng. Lõi số 6,7,8,9,10,11: 12-18 tháng |
| Tiện ích: | Tạo nước ion kiềm pH 8.5-9.5. Tạo nước hydrogen >600ppB |
| Dung tích bình chứa: | 8 lít |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | ~27 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 400 x 320 x 1000 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC