
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Lọc nước nóng lạnh nguội RO Rossi Eleganz TA-112S2
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TA-112S2 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Rossi |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO nóng lạnh nguội |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 20 lít/giờ |
| Số loại nước: | 3 loại nước: Nóng, Lạnh, RO |
| Áp lực nước yêu cầu: | >3psi |
| Số lõi lọc: | 12 lõi |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi RO 24 tháng, còn lại là 12 tháng |
| Tiện ích: | 3 chế độ nước Nóng - Lạnh - Nguội; Công tắc Nóng - Lạnh riêng biệt |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 65W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 430W |
| Dung tích bình chứa: | 6 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 0.8 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 6 lít (R.O) |
| Dung tích bồn nóng: | 1.5 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước sinh hoạt |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 10 - 14°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 80 - 90°C |
| Sử dụng gas: | Chip điện tử |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 37 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 400 x 997 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC