
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO nóng lạnh Hydrogen Kangaroo KG10A16
7,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG10A16 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 17 lít/giờ |
| Số loại nước: | 3 loại nước: Nóng, Lạnh, RO |
| Số lõi lọc: | 10 lõi |
| Tiện ích: | 2 vòi 3 chức năng: nóng - lạnh - RO, công nghệ làm lạnh Block tiết kiệm, công nghệ tạo Hydrogen từ khoáng gốm, công suất lọc lớn đáp ứng nhu cầu sử dụng của cả gia đình |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 70W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 528W |
| Dung tích bình chứa: | 7 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 1.2 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 5 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 0.8 lít |
| Ngăn lạnh: | Không |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước máy |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 6 - 10°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 80 - 90°C |
| Sử dụng gas: | R134A |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 34.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 400 x 990 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC