
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng lạnh RO UltraPURE Sunhouse 10 lõi SHA76211KL
6,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHA76211KL |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Thẩm thấu ngược R.O |
| Công suất lọc: | 15-20 lít/giờ |
| Số loại nước: | 3 loại nước: Nóng, Lạnh, RO |
| Áp lực nước yêu cầu: | >3psi ( Khi chưa bật công tắc hỗ trợ bơm hút ) |
| Số lõi lọc: | 10 lõi |
| Tiện ích: | Tự động ngắt nước khi đầy bình áp, Ngừng hoạt động khi nước đầu vào thấp, Tự động xả nước thải |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 66W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 580W |
| Dung tích bình chứa: | 8 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 0.85 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 1.5 lít |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 10 - 12ºC |
| Nhiệt độ làm nóng: | 82 - 95ºC |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 25 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 366 x 960 x 290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC