
Máy lọc nước nóng nguội để bàn RO Philips ADD6901HWH01/74
7,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ADD6901HWH01/74 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng nguội để bàn |
| Công nghệ lọc: | Lọc RO |
| Công suất lọc: | 2100-2400W |
| Số loại nước: | Nước nóng, thường |
| Số lõi lọc: | 1 |
| Tuổi thọ lõi lọc: | 12 tháng |
| Tiện ích: | Lọc nước tinh khiết với nhiệt độ nóng 45℃, 85℃, 95℃. Đèn báo nhắc nhở thay nước và thay lõi lọc thông minh. Nút ghi nhớ lần sử đụng gần nhất. Nước nóng chỉ với 3 giây |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | Không |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 2100-2400W |
| Dung tích bình chứa: | 4L |
| Dung tích bồn nguội: | 1.2L |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | 30W |
| Nhiệt độ làm nóng: | 45,85,95℃ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 180 x 230 x 390 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG