
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO Toshiba TWP-W2396SVN(M)
8,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TWP-W2396SVN(M) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước có nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ RO 75 GPD Made in USA, 11 bước lọc, Công nghệ UV LED - đèn diệt khuẩn bình chứa |
| Công suất lọc: | 665W |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.1- 0.4Mpa |
| Số lõi lọc: | 11 bước lọc, 10 lõi lọc và 1 đèn UV Led diệt khuẩn |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi RO 24 tháng, còn lại là 12 tháng |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 100 W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 550W |
| Dung tích bồn lạnh: | 1.8 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 3 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Khuyến cáo nước thủy cục |
| Nhiệt độ làm lạnh: | ≤10℃ |
| Nhiệt độ làm nóng: | ≥90℃ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 25.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 310 x 348 x 1290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC