
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO UltraX Sunhouse 11 lõi SHA76601S
8,640,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHA76601S |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh |
| Công nghệ lọc: | Thẩm thấu ngược RO |
| Công suất lọc: | 15- 20 lít/giờ |
| Số điện cực: | Không có |
| Phương pháp điện phân: | Không |
| Số loại nước: | 3 |
| Áp lực nước yêu cầu: | > 3 psi |
| Số lõi lọc: | 11 |
| Tuổi thọ lõi lọc: | 6 -24 tháng |
| Tiện ích: | Mặt tủ bằng thép không gỉ Nano Polymer chống bám vân tay, Tự động báo thay lõi chính xác theo lưu lượng nước sử dụng thực tế, Giàu Hydrogen chống oxy hóa |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 66W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 580W |
| Dung tích bình chứa: | 11.5 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 2 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 1.5 lít |
| Ngăn lạnh: | Không |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước đầu vào đạt QCVN 01-1:2018/BYT |
| Nhiệt độ làm lạnh: | Lạnh 6 - 10°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | Nóng 85 - 95°C |
| Sử dụng gas: | R134A |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 34 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 960 x 366 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC