
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO nóng lạnh Hydrogen Kangaroo 11 lõi KG11A6
8,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG11A6 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 18 lít/giờ |
| Số loại nước: | 3 |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.07 - 0.25 Mpa |
| Số lõi lọc: | 11 lõi |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi số 1: PP 5 micron 3-6 tháng, Lõi số 2: GAC 6-9 tháng, Lõi số 3: PP 1 micron 9-12 tháng, Lõi số 4: Màng RO 24-36 tháng, Lõi 5-11: Lõi chức năng 12-18 tháng |
| Tiện ích: | Hệ lõi gấp đôi Hydrogen và khoáng chất, Công suất lọc lớn, 2 vòi 3 chức năng lấy nước độc lập |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 90W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 430W |
| Dung tích bình chứa: | 7 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 1 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 2 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước máy |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 12-15°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 85-95°C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 33 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 400 x 1000 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC