
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng lạnh nguội Mutosi 10 lõi MP-S101-2EU
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MP-S101-2EU |
| Màu sắc: | Đen - Trắng |
| Nhà sản xuất: | Mutosi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng linh kiện điện, 20 năm Block làm lạnh, 12 tháng màng RO |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 20 lít/giờ |
| Số lõi lọc: | 10 lõi |
| Tiện ích: | Tích hợp lõi ORP Hydrogen làm kiềm nước, bổ sung chất điện giải |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 90W (Lạnh); 35W (RO) |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 450W |
| Dung tích bồn lạnh: | 1 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 6 Lít (RO) |
| Dung tích bồn nóng: | 1 lít |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 6-10°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | Tối đa 95°C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 38 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 400 x 998 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC