
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng lạnh Karofi KAD-D69
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KAD-D69 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Karofi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng (Linh kiện thiết bị điện) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh nguội |
| Công nghệ lọc: | RO 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Mỹ |
| Công suất lọc: | 20 lít/h |
| Số lõi lọc: | 11 |
| Tuổi thọ lõi lọc: | 12 tháng |
| Tiện ích: | Công nghệ làm lạnh máy nén, tạo nước lạnh sâu 8-10 độ C, Chế độ làm nóng cho nhiệt độ nước nóng 85-95 độ C, dung tích sử dụng lên tới 2L, Hệ thống 11 lõi lọc mạnh mẽ, Bổ sung gấp 2 vi khoáng có lợi cho cơ thể, hỗ trợ hoạt hóa nước giúp dễ hấp thu, Tăng lư |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 90W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 430W |
| Dung tích bình chứa: | 5 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 1 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 2 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước máy, nước giếng…. |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 8-10 độ C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 85-95 độ C |
| Sử dụng gas: | Block |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 30.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 400 x 990 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC