
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Casper WR-EH8V1
10,500,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | WR-EH8V1 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng nguội lạnh |
| Công nghệ lọc: | RO |
| Công suất lọc: | 15 lít/giờ |
| Số điện cực: | Không |
| Phương pháp điện phân: | Không |
| Số loại nước: | Nóng - Nguội - Lạnh |
| Áp lực nước yêu cầu: | Hãng không công bố |
| Số lõi lọc: | 10 lõi |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Khoảng 3 - 36 tháng |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 55W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 430W |
| Dung tích bình chứa: | 8.5 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 1 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 6 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 1.5 lít |
| Ngăn lạnh: | Không |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước sinh hoạt |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 10°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 90°C |
| Sử dụng gas: | R600a |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 32.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 322 x 400 x 1240 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC