
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước RO AO Smith R400E
11,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | R400E |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | AOSmith |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO |
| Công nghệ lọc: | RO - Side Stream |
| Công suất lọc: | 1.1 lít/phút |
| Số loại nước: | 1 |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.1MPa ~ 0.35MPa |
| Số lõi lọc: | 2 lõi lọc (tích hợp 7 cấp lọc) |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi lọc composite 5 in 1: 12 tháng, Lõi lọc RO - Side Stream: 36 tháng |
| Tiện ích: | hệ thống cảnh báo rò rỉ trên máy/vòi, Thiết kế nhỏ gọn không bình chứa |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 140 x 415 x 425 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC