
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng nguội AO Smith 4 lõi ECO-AOC75PUR
12,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ECO-AOC75PUR |
| Màu sắc: | Xanh đen |
| Nhà sản xuất: | AOSmith |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng nguội để bàn |
| Công nghệ lọc: | RO - Side Stream bản quyền Mỹ |
| Công suất lọc: | 11.8 lít/giờ |
| Số điện cực: | Không có |
| Phương pháp điện phân: | Không |
| Số loại nước: | 3 chế độ: Nước thường, nóng, ấm |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.05 MPa - 0.2 Mpa |
| Số lõi lọc: | 4 lõi (tích hợp 5 cấp lọc) |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi lọc Sediment: 12 tháng, Lõi lọc SCB: 12 tháng, Lõi lọc SAPC: 12 tháng, Lõi lọc RO - Side Stream: 36 tháng |
| Tiện ích: | 3 chế độ nước Nóng - Ấm - Nguội tiện lợi |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 500W |
| Dung tích bình chứa: | 10 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 9.2 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 0.8 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước máy sinh hoạt |
| Nhiệt độ làm nóng: | 92°C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 326 x 369 x 482 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC