
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước TokTok 4 lõi TW-071
12,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TW-071 |
| Màu sắc: | White-Light Grey |
| Nhà sản xuất: | TokTok |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước để bàn |
| Công nghệ lọc: | RO |
| Áp lực nước yêu cầu: | 137kPa(1.4kgf/cm2) - 411kPa(4.2kgf/cm2) |
| Số lõi lọc: | 4 |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 0.6A |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 300-350W |
| Dung tích bồn lạnh: | 1.5 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 1.3 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 1.2 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước máy tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 6 - 10 độ C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 70 - 90 độ C |
| Sử dụng gas: | R-134a,36g±2g |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 14 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 280 mm - Rộng 485 mm - Cao 493 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC