
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng lạnh nguội RO Hydrogen Rossi E TA-112HS1
13,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TA-112HS1 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Rossi |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh nguội RO Hydrogen |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 20 lít/giờ |
| Số điện cực: | 3 tấm điện cực Titanium phủ Platinum |
| Phương pháp điện phân: | Điện phân liên tục |
| Số loại nước: | 4 chế độ nước: Nóng, lạnh, nguội, ion kiềm |
| Áp lực nước yêu cầu: | >3psi |
| Số lõi lọc: | 12 lõi |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi RO 24 tháng, còn lại là 12 tháng |
| Tiện ích: | Công nghệ điện phân Hydrogen bằng điện cực chất liệu Titanium phủ Platinum (SX Hàn Quốc), gấp đôi Hydrogen chống oxy hóa, Tự động báo thay lõi chính xác theo lưu lượng nước sử dụng thực tế, Mặt tủ bằng thép không gỉ Nano Polymer chống bám vân tay |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 50W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 430W |
| Dung tích bình chứa: | 6 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 1.5 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 1.5 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước sinh hoạt |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 6 - 10°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 80 - 90°C |
| Sử dụng gas: | R600a |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 37 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 400 x 997 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC