
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng lạnh Karofi KAD-N89
14,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KAD-N89 |
| Nhà sản xuất: | Karofi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 20 lít/giờ |
| Số lõi lọc: | 10 cấp lọc |
| Tiện ích: | 3 chế độ nước Nóng - Lạnh - Tinh khiết |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 90 W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 2100 W |
| Dung tích bồn lạnh: | 2 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 5 lít |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 6 – 10 °C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 45 - 75 - 99 °C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 33 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 400 x 1027 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC