
Máy lọc nước nóng lạnh ion kiềm Kangaroo Sumire KGRP11A203E4
15,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KGRP11A203E4 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Ion kiềm nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ điện phân ion kiềm (2 tấm điện cực Titanium) |
| Công suất lọc: | 18 lít/giờ |
| Số điện cực: | 2 tấm điện cực Titanium |
| Phương pháp điện phân: | Điện phân liên tục |
| Số loại nước: | 4 loại: ion kiềm – nóng – lạnh – khoáng |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.07 - 0.25 Mpa |
| Số lõi lọc: | 11 lõi |
| Tiện ích: | Công nghệ làm lạnh điện tử tiết kiệm điện. Màng RO Vortex giảm 75% nước thải, tăng 3 lần tuổi thọ. 4 chế độ nước tiện lợi: ion kiềm – nóng – lạnh – khoáng. Nhiệt độ nước: Nóng 85 độ C, Lạnh 15 độ C (phụ thuộc môi trường và lượng nước lấy ra) |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 70W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 528W |
| Dung tích bình chứa: | 8.6 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 0.8 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 7 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 0.8 lít |
| Nhiệt độ làm lạnh: | Lạnh 15°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | Nóng 85°C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 36 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 400 x 1000 x 290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG