
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng lạnh Korihome 12 lõi WPK-968
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | WPK-968 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Karofi |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | Năm 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ lọc: | R.O |
| Công suất lọc: | 20 lít/giờ |
| Số lõi lọc: | 12 lõi |
| Tuổi thọ lõi lọc: | 12 tháng |
| Tiện ích: | Bổ sung Hydrogen Alkaline và gấp 2 vi khoáng có lợi cho cơ thể. Hỗ trợ gấp 2 khả năng tăng cường sức đề kháng với 2 lõi Post Carbon. Có chế độ Eco tiết kiệm điện. Thiết kế tinh tế, sang trọng |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 90 W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 430 W |
| Dung tích bồn lạnh: | 3.2 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 2 lít |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 8 độ |
| Nhiệt độ làm nóng: | 85-95 độ |
| Sử dụng gas: | Block |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 26 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 260 x 360 x 1110 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC