
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng lạnh Korihome WPK-938
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | WPK-938 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Korihome |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Công suất lọc: | 15 lít/giờ |
| Số lõi lọc: | 8 lõi |
| Tiện ích: | Khóa an toàn vòi nóng; Điều khiển cảm ứng; ECO thông minh tiết kiện điện |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 90 W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 430 W |
| Dung tích bồn lạnh: | 3.2 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 2 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Trực tiếp từ nguồn nước thủy cục |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 23 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 260 x 360 x 1100 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC