
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước điện giải ion kiềm Hydrogen nóng nguội lạnh Mutosi MP-P89K
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MP-P89K |
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Nhà sản xuất: | Mutosi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng tại nhà (phần điện, block làm lạnh); 12 tháng (màng RO, bình áp) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Nóng lạnh nguội điện phân ion kiềm hydrogen |
| Công nghệ lọc: | RO |
| Công suất lọc: | 35W |
| Số điện cực: | 3 tấm điện cực Titanium phủ Platinum |
| Phương pháp điện phân: | Điện phân có màng ngăn |
| Số loại nước: | 5 |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.7 - 2.5 kg/cm² |
| Số lõi lọc: | 9 |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi 1 PP5 micron (Sx Việt Nam): 3 - 6 tháng, Lõi 2 CTO tích hợp PP1 micron (Sx Việt Nam): 6-9 tháng, Lõi lọc RO 100 GPD (Sx Hàn Quốc): 24 - 36 tháng, Lõi Than hoạt tính, Lõi ORP Hydrogen (Sx Việt Nam): 12 tháng, Lõi Khoáng đá (Sx Việt Nam), Lõi Hồng ngoại |
| Tiện ích: | 2 vòi 5 chế độ phục vụ đa dạng nhu cầu người dùng, Hệ thống lõi lọc mạnh mẽ trang bị thêm đèn UVled hiện đại giúp loại bỏ 99.99% vi khuẩn, tạp chất, virus,...cho nước đầu ra đảm bảo đạt các chỉ tiêu QCVN 6-1:2010/BYT của Bộ Y tế về nước uống trực tiếp,... |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 68W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 450W |
| Dung tích bồn lạnh: | 0.8 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 6 Lít (RO) |
| Dung tích bồn nóng: | 1 lít |
| Ngăn lạnh: | Không |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | QCVN 01-1:2018/BYT |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 6 - 10°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 80 - 95°C |
| Sử dụng gas: | R600a |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 31 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 300 x 991 x 400 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC