
Máy lọc nước Coway CHP-590R
21,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CHP-590R |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Coway |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng lạnh |
| Công nghệ lọc: | Công nghệ lọc RO |
| Số lõi lọc: | 4 lõi |
| Tiện ích: | 3 chế độ nước Nóng - Lạnh - Thường; Chế độ chóng bỏng |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 154W - 168W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 500W - 600W |
| Dung tích bồn lạnh: | 3.0 lít |
| Dung tích bồn nguội: | 6 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 3 lít |
| Ngăn lạnh: | Không |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Trực tiếp từ nguồn nước thủy cục |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 5 - 10°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 90 - 95°C |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG