
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước nóng lạnh Hydro-ion kiềm Karofi KAE-S86
19,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KAE-S86 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Karofi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng (Linh kiện thiết bị điện) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Nóng lạnh Hydro-ion kiềm |
| Công nghệ lọc: | Màng RO Purifim 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Mỹ |
| Công suất lọc: | 20 lít/h |
| Số điện cực: | 2 tấm |
| Số lõi lọc: | 12 |
| Tuổi thọ lõi lọc: | 12 tháng |
| Tiện ích: | 3 chế độ nước. Công nghệ điện phân Hydro-ion. 12 lõi lọc công nghệ Smax. 2 tấm điện cực Titan phủ Bạch Kim. Màng RO Purifim 100 GPD. Hệ lõi lọc thô Smax Pro V. Hệ lõi chức năng HP 6.2 với công nghệ tích hợp 3 trong 1 bổ sung. Hydrogen, ion-kiềm và khoáng |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 105W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 430W |
| Dung tích bình chứa: | 5 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 2 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 2 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước máy, nước giếng…. |
| Nhiệt độ làm lạnh: | 8-10 độ C |
| Nhiệt độ làm nóng: | 85-95 độ C |
| Sử dụng gas: | Block |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 34 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 415 x 990 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC