
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước đặt gầm công suất lớn AO Smith Ross™ LUX-AOU800HOT
20,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | LUX-AOU800HOT |
| Màu sắc: | Ghi |
| Nhà sản xuất: | AOSmith |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng nguội |
| Công nghệ lọc: | ROSS |
| Công suất lọc: | 800 GPD (2L/phút) |
| Số loại nước: | Nước thường - nóng - ấm |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.1MPa ~ 0.35MPa |
| Số lõi lọc: | 2 lõi lọc (tích hợp 7 cấp lọc) |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi lọc composite 5 in 1 (LUX-AOU800HOT): 12 tháng, Lõi lọc RO - Side Stream (LUX-AOU800HOT): 36 tháng |
| Tiện ích: | Vòi nước thông minh hiển thị đa chức năng |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 1500W |
| Dung tích bồn nóng: | 2 lít |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước máy sinh hoạt |
| Nhiệt độ làm nóng: | 98°C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 435 x 145 x 430 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC