
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc nước Truliva 2 lõi UR61096H
22,900,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | UR61096H |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Truliva |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng âm tủ bếp |
| Công nghệ lọc: | Tru-Tech Pro |
| Công suất lọc: | 2,66 lít/phút |
| Số điện cực: | Không |
| Phương pháp điện phân: | Không |
| Số loại nước: | Nước mát, nước ấm, nước nóng |
| Áp lực nước yêu cầu: | 0.1MPa - 0.4MPa |
| Số lõi lọc: | 2 |
| Tuổi thọ lõi lọc: | Lõi lọc PCB: 6-12 thángLõi lọc RO: 3-8 năm (Tùy vào chất lượng nước và tuần suất sử dụng) |
| Tiện ích: | Công nghệ Crystal Heating 3.0 trong 3 giây. Vòi điện tử xoay 120 độ, tích hợp tia UV khử khuẩn tới 99,9%. Tỷ lệ thu hồi nước lớn đến 80%. Chất liệu nhựa BPA Free. Đa dạng mức độ nước, chuẩn nhiệt độ và khoá trẻ em an toàn. Hệ thống sục rửa tự động. |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | Không |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 2100W |
| Dung tích bình chứa: | Không bình chứa |
| Dung tích bồn lạnh: | Không |
| Dung tích bồn nguội: | Không bình chứa |
| Dung tích bồn nóng: | Không bình chứa |
| Ngăn lạnh: | Không |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước máy tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ làm lạnh: | Nhiệt độ phòng |
| Nhiệt độ làm nóng: | 45 độ C - 98 độ C (tùy chỉnh mức nhiệt độ mỗi 5 độ C) |
| Sử dụng gas: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 480 mm - Rộng 145 mm - Cao 420 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC