
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy giặt LG Inverter 9kg FV1409S4M1
8,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FV1409S4M1 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Khối lượng giặt: | 9kg |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 70 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 565 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC