
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Aqua 8 kg AWM8-316K(B)
4,040,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AWM8-316K(B) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Nút bấm kết hợp màn hình LED |
| Phụ kiện: | Tấm chắn chuột, HDSD, Dây cấp thoát nước |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 8 Kg |
| Chế độ giặt: | 8 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Tốc độ quay vắt: | 700 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 9.7 Wh/kg |
| Lượng nước tiêu thụ: | Không |
| Công suất: | 465 W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Nhựa |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Không |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Sử dụng được áp lực nước thấp (dưới 1m). Lồng giặt ABT kháng khuẩn. Lồng giặt hình gối. Âm báo kết thúc chương trình giặt. Hộc nước giặt xả |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 30 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 520 x 580 x 944 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC