
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Electrolux Inverter 10 kg EWF1025DQWB
7,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EWF1025DQWB |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng song ngữ |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 10 kg |
| Chế độ giặt: | 8 chương trình |
| Động cơ dẫn động: | Dây curoa |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | Tối đa 1200 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | 15 phút, 60 phút |
| Công suất: | Tối đa 2000W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Vapour Care |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 71 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 850 x 600 x 659 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC