
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba 8 kg AW-M905BV(MK)
4,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AW-M905BV(MK) |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 8 Kg |
| Chế độ giặt: | 8 chương trình |
| Động cơ dẫn động: | Động cơ BLDC |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Tốc độ quay vắt: | 700 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có. Giặt nhanh 15 phút |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | Tiêu thụ 4.15 Wh/kg |
| Công suất: | 400W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Chế độ Tub Clean |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 37 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 940 x 525 x 515 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC