
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy giặt LG Inverter 10 kg FX1410N5W
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FX1410N5W.AGWPEVN |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt; Nút xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Phụ kiện: | Sách HDSD |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 10 kg |
| Khối lượng sấy: | Không |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Khoảng 6 người |
| Chế độ giặt: | 12 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp bền & êm |
| Công nghệ Inverter: | Có, DD Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 17.1Wh/kg |
| Công suất: | 2000 W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Wifi ThinQ |
| Tiện ích khác: | ThinQ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 68 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 565 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC