
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy giặt LG Inverter 12kg FX1412S3K
13,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FX1412S3K |
| Màu sắc: | Màu Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm |
| Địa điểm bảo hành: | LG |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Khối lượng giặt: | 12kg |
| Chế độ giặt: | TurboWash360 Steam |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | 17.14 Wh/Kg |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 72 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 565 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC