
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy giặt Aqua Inverter 14kg AWM14-B2158L(B)
7,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AWM14-B2158L(B) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng toàn máy, động cơ bảo hành trọn đời |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Việt - Anh, Nút bấm kết hợp hiển thị led màu sắc |
| Phụ kiện: | Ống cấp nước, ống x ả nước, sách HDSD, tấm chắn chuột |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 14 kg |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Khoảng 6 người |
| Chế độ giặt: | 8 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | Động cơ DD inverter |
| Công nghệ Inverter: | Có, DD Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Tốc độ quay vắt: | 650 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Giặt nhanh 15 phút |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 3.9 W.h/kg |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào cài đặt chương trình giặt |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Mâm giặt ABT kháng khuẩn |
| Vệ sinh lồng giặt: | Vệ sinh lồng giặt |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ hàn lazer |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Tự khởi động lại |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Cài đặt hẹn giờ: | Hẹn giờ giặt |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Chương trình giặt thơm tiện ích; Nắp kính cường lực hạn chế va đập |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 42.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 580 x 590 x 1018 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC