
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Aqua Inverter 10 kg AW10-B4959U1K(B)
8,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AW10-B4959U1K(B) |
| Màu sắc: | Màu Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Màn hình cảm ứng LED kết hợp núm vặn |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 10 kg |
| Chế độ giặt: | 12 chương trình |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp DD motor |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | 1750 W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | PCM |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Giặt hơi nước, Refresh làm mới quần áo, Tia nước đôi làm sạch ron cửa, Ron ABT kháng khuẩn, Ghi nhớ chương trình giặt ưa thích |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 66 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 580 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC