
Electrolux Inverter 10 kg EWF1043R7WC
13,840,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EWF1043R7WC |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng + LED |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 10 kg |
| Chế độ giặt: | 13 chương trình giặt |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Công nghệ Inverter: | Eco-Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | 2000W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Chỉnh nhiệt độ nước, chỉnh số vòng vắt, diệt khuẩn hơi nước, xả thêm, giặt sơ, mgâm, dừng để thêm quần áo, khóa trẻ em, hoàn thành vào lúc, chỉnh mức độ bẩn quần áo, làm mới, kết nối từ xa, loại bỏ vết ố |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 75 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 X 659 X 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG