
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Giặt sấy Toshiba Inverter 10.5/7kg
11,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TWD-T21BU115UWV(MG) |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển cảm ứng song ngữ Anh - Việt |
| Phụ kiện: | Ống cấp nước, ống xả nước, sách HDSD, tấm chắn chuột |
| Loại máy giặt: | Giặt sấy |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Khối lượng sấy: | 7 kg |
| Chế độ giặt: | 15 chế độ: Đồ cotton, Giặt nhanh 15p, Đồ hỗn hợp 45p, Giặt tiết kiệm, Đồ mỏng, Đồ len, Đồ thể thao, Đồ trắng, Bảo vệ màu, Giặt hơi nước, Khăn trải giường, Chỉ vắt, Xả và vắt, Chương trình tải xuống, Vệ sinh lồng giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | Tối đa 1200 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power) 2000 W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có (giặt hơi nước, vệ sinh lồng giặt) |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Không |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Van sử dụng được nước với áp lực yếu, Giặt hơi nước diệt khuẩn, Chương trình tải xuống, Tùy chọn nhiệt độ nước, Tùy chọn tốc độ vắt, Thêm đồ giặt, Vệ sinh lồng giặt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 64 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 615 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC