
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG Inverter 25 kg TX2725AT9G.AEGPEVN
16,840,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TX2725AT9G.AEGPEVN |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | LG |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 25 kg |
| Chế độ giặt: | AI Wash, Giặt đồ trải giường, Giặt nhanh, Giặt sơ, Giặt đồ tinh xảo, Giặt ngừa dị ứng, Vệ sinh lồng giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 59 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 686 x 721 x 1092 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC