
Máy giặt LG Inverter 19kg T2519SX5G
11,540,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | T2519SX5G |
| Màu sắc: | Màu than chì |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 19kg |
| Chế độ giặt: | Giặt thông thường, Giặt AI, Giặt nhanh, Giặt đồ tinh xảo, Đồ trải giường, Giặt ngừa dị ứng, Chỉ vắt, Giũ + Vắt, Về sinh lồng giặt, Chu trình tải về |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | 1500W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Nhựa + Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 47 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1060 x 651 x 680 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG