
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Casper 9 kg WT-9NB3
3,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | WT-9NB3 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 9 Kg |
| Chế độ giặt: | 10 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Dây curoa |
| Tốc độ quay vắt: | 700 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | 55 Lít |
| Công suất: | 400 W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 31 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 525 x 560 x 950 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC