
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba Inverter 10.5 kg TW-T21BU115UWV(MG)
8,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TW-T21BU115UWV(MG) |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt (có cảm ứng) |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Chế độ giặt: | 15 chương trình: Đồ cotton, Giặt nhanh 15 phút, Đồ hỗn hợp 45 phút, Giặt tiết kiệm, Đồ mỏng, Đồ len, Đồ thể thao, Đồ trắng, Bảo vệ màu, Giặt hơi nước, Khăn trải gường, Chỉ vắt, Xả và vắt, Chương trình tải xuống, Vệ sinh lồng giặt |
| Động cơ dẫn động: | Nam châm vĩnh cửu truyền động dây Curoa |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | Tối đa 1200 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 9,5Wh/kg |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào chương trình cài đặt |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power input) 1950W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có (giặt hơi nước, vệ sinh lồng giặt) |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Van sử dụng được nước với áp lực yếu |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 64 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 615 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC